ราคา 5990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 127.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 47165.35 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ป.ธนา ทาวเวอร์ ลาดพร้าว 58/1 | P.Thana Tower

Supaporn
0926141789
2021-02-09 17:31:49.0
เลขที่ประกาศ: 330633
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายด่วน 5.99 ล้าน คอนโด ป. ธนา ทาวเวอร์ ลาดพร้าว 60

(Agent Post) MO-BK1CS01006

092-614-1789 MO
ID Line : 0926141789

087-453-6656 Ple
ID Line : apple.trirong789

+66(0)614-1789 Miss Monica
ID Line : 0926141789
WhatsApp : +66 92-614-1789
email : momonijiny@gmail.com

*** สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมหรือรูปภาพหรือนัดชมห้อง สามารถติดต่อได้
=============================
รายละเอียด
แบบห้อง 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 5 ขนาดห้อง 127 ตร.ม.

=============================
รายละเอียด
ราคาขาย : 5,990,000 บาท ค่าโอน 50/50

=============================
* เครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ตามรูปภาพ

=============================
* สิ่งอำนวยความสะดวกของโครงการ
- การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- Family Mart ร้านสะดวกซื้อ
- โรงพยาบาลเปาโลเมโมเรียลโชคชัย 4
- ไดมอนด์สแควร์
- ตลาดโชคชัย 4
- ทางด่วนรามอินทรา – อาจณรงค์
=============================

Urgent sale 5.99 million condo P. Thana Tower Ladprao 60

(Agent Post) MO-BK1CS01006

092-614-1789 MO
ID Line : 0926141789

087-453-6656 Ple
ID Line : apple.trirong789

+66(0)614-1789 Miss Monica
ID Line : 0926141789
WhatsApp : +66 92-614-1789
email : momonijiny@gmail.com

*** For more details or pictures or to make an appointment to view the room Can be contacted
=============================